หาแฟน ช-ช คนใต้ หา คนเหนือ

ขอตั้งอีกรอบนะครับ

ผมเป็นคนใต้ อยู่ภาคใต้ เป็นเกย์ แต่ชอบคนภาคเหนือ
ไม่รู้ทำไม แต่ชอบ เวลาเค้าอู้กำเมือง แล้วมันเพลิน
อีกอย่างก็ชอบขาวๆด้วย 5555
ผม อายุ 34ปี จบปริญญาตรี ทำงานมั่นคง
เป็นคนสโลฟ์ไลฟ์  ชอบอยู่บ้าน ดูหนัง นอน 
สูง 180   หนัก 78   top  ผิวไม่เข้ม แต่ก็ไม่ขาว  หน้าตาคิดว่าพอใช้ได้
อยากหาแฟนคนภาคเหนือ  หรือคนภาคเหนือที่อยู่ใต้   อยู่สงขลาจะดีมากครับ
ขอคนที่คุยกันรู้เรื่อง  ไม่ติดหรู เพราะผมก็ไม่ติดยี่ห้อ  
ชอบคนขาว หุ่นไม่อ้วน ไม่ผอม ถ้าก้นเด้งจะดีมากครับ 555
ใครสนใจทักมาคุยกันได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่