สอบถามเรื่องสอบO-net ม.3 หน่อยค่ะ

อยากรู้ข้อสอบO-net ม.3 ส่วนมากจะออกเรื่องอะไรคะ จะเน้นคณิตมากกว่าค่ะ วิชาอื่นก็เน้น  แต่ไม่ค่อยมั่นใจกับคณิตเลย🤧 มีเทคนิคอ่านสอบยังไงแนะนำได้นะคะ🔥🔥🙏🙏 (กะจะดูในยูทูปหรือกูเกิ้ลเหมือนกันค่ะแต่อยากรู้เรื่องที่น่าจะออก จะได้เน้นเรื่องนั้น😂😘💢)

ปล วิชาอื่นนอกจากคณิต ส่วนมากจะออกเรื่องไหนช่วยบอกได้นะคะ 🌊🌊😥

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่า💕💕💕
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่