ทุกอย่างของทวิตหายไปหมดเลยค่ะ ใครมีวิธีแก้ไหมคะ?

ในทวิตเรามีผู้ติดตามเกือบ 700 คน แต่จู่ๆมันก็หายไปทั้งหมดเลยค่ะ ทั้งคนที่เราติดตาม แล้วก็ผู้ติดตาม หน้า ทล ทวิตก็ขึ้นงานวาดอยู่ แต่แจ้งโนติ กับเมนชั่นคือหายทั้งหมดเลย ทุกอย่างเหมือนแอคใหม่แกะกล่อง ยกเว้นไบโอกับรูปที่เราใช้ตอนแรก  แต่ที่สำคัญคือ เราทวีตอะไรไม่ได้เลยค่ะ ทวีตแล้วมันขึ้นว่าให้ส่งใหม่ทุกรอบ
ไม่แน่ใจว่าถ้ารอแล้วมันจะกลับมาไหม แต่ตอนนี้เสียใจมาก ใครมีวิธีแก้ไหมคะ?

เคยมีประวัติเคยคลิกลิงก์แปลกๆอยู่ค่ะ แต่ว่ามันก็ไม่ได้เกิดอะไรขึ้นเยอะ นอกจากว่าเราถูกบังคับให้ยืนยันตัวตนเกือบทุกรอบมี่เข้าทวิต ไม่กล้าคอนเฟิร์มว่าโดนแฮค เพราะไม่มีหลักฐานอะไรเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่