เตือนภัย คนต่างชาติหลอกเป็นแฟนสูญเงิน 50000 ต่อจากเมื่อวาน

ตอนนี้เขาตามตื้อไม่เลิกค่ะ ยังพยายามบอกว่าให้เราจ่าย ถ้าเราไม่จ่ายจะส่งที่อยู่เราให้ FBI ที่เรายังไม่บล็อคเพราะเราจะเก็บหลักฐานให้ได้มากที่สุด เพื่อที่จะเข้าแจ้งความวันนี้เช้าค่ะ กุเรื่องขึ้นมาข่มขู่เราต่างๆนาๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูล ทุกๆข้อมูลนะคะ

แสดงความคิดเห็น