หาซี่รี่ย์เกาหลีอันนี้มานานมากค่ะ แต่ไม่เจอสักทีTT

เป็นซี่รี่ย์ที่เหมือนอยู่ในช่วงhigh schoolอะค่ะในโรงเรียน แล้วพระเอกเหมือนเป็นประธานอะไรสักอย่างในโรงเรียน(เราไม่แน่ใจ) นางเอกถูกเอาตัวเองไปอ้างในโลกโซเชียลซึ่งคนที่แอบอ้างก็คือแก๊งผู้หญิงในโรงเรียนเองค่ะ แล้วมีวันนึงความลับถูกเปิดเผยที่โรงอาหาร คนก็ฮือฮาใหญ่เลยค่ะ ก็ซุบซิบกัน แล้วเหมือนนางเอกก็โดนแกล้งค่ะ เหมือนจะโดนเอาโทรศัพท์ขว้างลงพื้นจนมันแตกเลยค่ะ แต่ว่าๆๆนางเอกรวยนะคะ นิสัยนางเอกคือไม่ค่อยสนใจใครด้วยค่ะ เท่าที่เห็นคือไม่เห็นนางเอกมีเพื่อนนะคะแต่เราเห็นแค่บางฉากค่ะเลยไม่แน่ใจ แล้วภาพก็ตัดไปตอนเย็นตอนเลิกเรียน เหมือนนางเอกก็โทรหาใครบางคนค่ะแล้วเหมือนนางเอกก็ได้โทรศัพท์ใหม่แล้ว ตอนเย็นนางเอกก็ได้เจอกับพระเอกด้วยค่ะ น่าจะประมาณนี้นะคะ อาจจะงงๆเพราะผ่านมานานมากเลยค่ะ

คือเราดูสปอยล์ในติ้กต่อกค่ะ มันขึ้นฟีด แต่เราไม่ได้เซฟไว้ แงง ช่วยหน่อยนะคะคือเราอยากดูมาก แต่หาไม่เจอสักทีเลยค่ะT__T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่