เรียนวิทย์-คณิต

สวัสดีค่ะ ตอนนี้อยู่ ม.3 อีกไม่กี่เดือนจะเลือกสายการเรียนแล้ว ผลการเรียนเกรด 2.5 - 4 ทุกวิชา คณิตเกรดก็ดีบ้างเป็นบางช่วง ที่อยากเรียนวิทย์-คณิตเพราะอยากเป็นหมอฟัน เกรดก็ไม่ได้แย่แต่ก็ไม่ได้ดีจะอยู่ในช่วงกลางๆค่ะ เกรด5เทอมเราได้3.3+ค่ะ อยากทราบว่าเราเรียนได้มั้ยคะ สองจิตสองใจกับสายศิลป์ภาษาค่ะ แล้วมาเรียนออนไลน์อีกส่วนตัวแล้วเรียนออนไลน์ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่