คนจะโสด ยังไงมันก็โสด ใช่มั้ย

ก่อนอื่นต้องบอกว่า ผมไม่มีแฟนจริงจังน่าจะเกิน 5 ปีแล้ว ไม่มีแฟนทั้งผู้หญิงและผู้ชาย (ทำไมบอกแบบนี้😅)และก็ไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงและผู้ชาย ผมน่าจะเขาข่ายเป็นไบเซกซวล เพราะสามารถช่วยตัวเองโดยการดูคลิป ญ ช-ญ และ ช-ช เกิดอารมณ์ได้ แต่ไม่อยากมีอะไรกับ ช แบบสอดใส่นะครับ ความต้องการสูงสุดก็ยังอยากแต่งงานกับ ผู้หญิงปกติ มีลูก ไม่ใช่การบอกเพื่อปกปิดตัวตน เพราะถ้าคบกับผู้หญิงผมจะบอกแต่แรกเลยว่าเป็นไบ รับได้ก็อยู่ รับไม่ได้ก็ไป ตรงๆ เรื่องนอกใจ หรือไปแอบคบผู้ชาย ไม่มีอยู่แล้ว ประวัติไม่เคยเสีย และผมไม่เคยไปจีบใครก่อน ส่วนใหญ่ผู้หญิงเข้ามา ก็คือรับไม่ได้😅 บาย จ้า แต่ก็มีคนรับได้นะ แต่ไม่ผ่านข้อต่อไปนั้นคือ ผมมีหนี้บ้าน 2 ล้าน กยศ บัตรเครดิต ส่งเงินให้พ่อแม่ บลาๆๆ มาถึงข้อนี้ ผู้หญิงก็บายจ้า โชคดีของเธอ ลาก่อน 😇 คงต้องรีบทำให้หนี้หายไปโดยเร็วที่สุดใช่มั้ย มาตาผมบ้าง ถ้ามีผู้หญิงที่ผ่านเข้ามา ผู้ชายตัดไปแล้วนะ ไม่เอา มีความต้องการสูงสุดแล้ว ผู้หญิงคนนั้นรับได้ และผมก็ไม่มีหนี้แล้วนะ น่าจะราบรื่นดีป่ะ เธอคาดหวังครอบครัวที่สมบูรณ์แบบ แต่ไม่ครับ ตอนนี้ทำงานอยู่ ถ้าไม่มีหนี้ ผมจะไม่ทำงานแล้ว เก็บเงินสักก้อนกลับไปใช้ชีวิตที่ชนบทครับ ตามทฤษฎีโลกสวยครับ มีบ้านหลังเล็ก ปลูกผักกินเอง ปลอดสาร เก็บเมล็ดพันธุ์ เพราะไม่ซื้อสนับสนุนนายทุนผูกขาดอาหาร อุ้ย🤭โยงการเมืองจนได้ ต่อ.. ขุดบ่อเลี้ยงปลา เลี้ยงไก่ ลดการบริโภคเนื้อสัตว์ ที่มีแต่เคมี ยาปฏิชีวนะ บ่อเกิดโรคร้าย รักสุขภาพ😁 ออกทะเล กลับมาเรื่องแฟน ผู้หญิงทั้งหลาย ผมไม่มีความมั่นคงทางด้านการเงินแล้วนะ มีแต่ความมั่นคงทางด้านอาหาร เธอผ่านทุกข้อมาแล้วถ้ามาเจอข้อนี้เธอจะรับได้หรือไม่ ?ขอให้ไม่เจอคำตอบ ว่า อยู่คนเดียวจนแก่ตายไปเหอะ  ฉันไม่ต้องการผู้ชายไบ แบบคุณ เราเลิกกัน นะ🥲 แต่ถ้าผมเข้ากับคุณไม่ได้ผมก็ขอบายเหมือนกัน ก็นะ คนมันจะโสด ยังไงมันก็โสด อิอิ ก็แค่เอาไว้เตือนสติตัวเองว่าการมีครอบครัวนั้นไม่ง่ายเลย
ขอบคุณที่อ่านจนจบนะครับ  แค่อยากหาพื้นที่ระบาย..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่