โทรศัพท์xiaomi กดรีเครื่องแล้วเปิดไม่ติด เป็นอะไรหรอคะ?

เหตุเกิดขึ้นเมื่อคืนค่ะ ตอนห้าทุ่มมันค้างๆกดปุ่มล็อคไม่ได้ เครื่องเบลอๆซึ่งมันเคยเป็นแล้วกดรีเครื่องก็หาย ทีนี้เราก็กดรีเครื่องค่ะ แล้วทีนี้เรลืมไปว่ายังไม่ได้อัพแอนดรอยใหม่ที่มันให้มา การรีครั้งนี้ก็คือรีเครื่องและอัพแอนดรอยไปด้วยเลย แล้วตั้งแต่ห้าทุ่มครึ่งจนตอนนี้เก้าโมงสี่สิบ ยังเปิดไม่ติดเลยค่ะ
สภาพตามรูปนี้เลยค่ะ ช่วยด้วยค่าาาาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่