อยากได้วัคซีนเข็ม 1 pfizer ตอนนี้มี walk in ที่สงขลารึเปล่าคะ?

สวัสดีค่ะ คือเราอยากทราบค่ะว่าตอนนี้ที่จังหวัดสงขลา เราสามารถเข้าไป walk in เพื่อรับวัคซีนเข็มที่1 ของ pfizer ได้รึเปล่าคะ? ใครที่พอทราบข้อมูลช่วยบอกเราหน่อยนะคะ พอดีคนที่เรารู้จักยังไม่ได้รับวัคซีนสักเข็มเลยค่ะ อีกทั้งเราลองหาข้อมูลมาบางส่วนแล้วมีแต่ข้อมูลของปี 2564 ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนที่เข้ามาดูและตอบกระทู้นี้นะคะ ขอบคุณค่ะ 🤍
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่