ช่วยดูฤกษ์เวลาให้ทีค่ะ

หมอได้กำหนดมาให้ว่าจะทำการผ่าคลอดลูกวันที่ 8  กุมภาพันธ์ 2565 ค่ะ เลยอยากทราบว่าวันนั้น ช่วงเวลาอะไรดีค่ะ 

ควรให้คลอดวันนี้ดีหรือเปล่าค่ะ คือ หมอบอกว่าจะได้ช่วง 6- 11 กุมภาพันธ์ เนื่องจากตอนแรกอยากคลอดธรรมชาตแต่ เผอิญว่า ลูกน้ำหนักเยอะเกิน และดิฉันอุ้งเชิงกรานเล็กหมอเลยแนะให้ผ่าคลอดค่ะ เลยอยากรบกวนอาจารย์ผู้รู้แนะในช่วงนั้นที  แต่หมอบอกสะดวกสุดวันที่ 8 กุมภา ค่ะ ช่วงเวลาจำกัดมากค่ะ เพราะเป็นโรงบาลรัฐ หมอเลยไม่ค่อยยืดหยุ่นเท่าไหร่

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่