ขอวิธีกำจัดแมลงสาปคอนโด ตัวเล็กหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
บอกก่อนเลยนะคะว่า **ห้ามแนบรูปแมลงสาปทั้งสิ้น** เป็นคนกลัวมากค่ะ

เคยได้ยินว่ามีอาหารที่ทำให้มันกินแล้วกลับไปตายในรัง แล้วตัวอื่นจะมากินมันต่อ ทำให้ตายทั้งรัง อยากรู้ว่าคืออาหารอะไร

หรือใครมีวิธีไหนพอจะบอกได้ไหมคะ
ไม่เอาว่าฉีดเพื่อให้มันออกมาตายแล้วกวาดนะคะ
คือเป็นคนกลัวมากๆ

ส่วนตัวทิ้งขยะทุกวัน ล้างจานทุกวัน แต่ก็ยังไม่หายค่ะ
ห้ามแนบรูปเด็ดขาดเลยนะคะ !!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่