ช่วยแนะนำหูฟัง over ear หรือ on ear หน่อยค่ะ 🙏🏻

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีอยากได้หูฟังครอบหูที่ไม่บีบหูค่ะใส่ดูหนังสบายๆ เสียงดีๆ และไมค์โอเคด้วยค่ะ เผื่อแบบไว้คุยประชุมงานกัน  หนูมีงบประมาณ 3000 บาทค่ะ  แต่ยังตัดสินใจเลือกซื้อไม่ได้เลยเพราะขาดความรู้ด้านนี้ด้วยค่ะ ขอบคุณพี่ๆทุกคนล่วงหน้านะคะ หนูไม่ติดแบรนด์ว่าต้องเป็น sony หรือ Bose นะคะ หนูขอแค่เสียงดี ไมค์ดี แบรนด์อะไรก็ได้ค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่