ร้านรับทำนาฬิกาอุปกรณ์แถวพระราม2หรือบริเวณใกล้เคียง

กระทู้คำถาม
มีร้านไหนรับทำอุปกรณ์ไหมครับ หรือพวกผมมีอุปกรณ์แล้วสามารถให้ทางร้านเอาชิ้นส่วนอุปกรณ์ไปประกอบ เพราะว่าใช้อุปกรณ์ 1.พวกเซ็นเซอร์ที่ตรวจจับการขยับได้ 2.เสียงปลุกนาฬินาดิจิตอล 3.แบตเตอรี่เป็นแบบใส่ถ่าน 4.แผงวงจรนาฬินาดิจิตอล 5.นาฬิกาที่รับทำแบบขนาดกลางทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า พอจะมีร้านรับทำไหมครับแถวพระราม2ก็ได้หรือบริเวณพระราม2ก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่