ฝันว่ามีคนรู้จักมาบอกว่าจะตายวันที่ 29 จิตตกมาก ทำยังไงดีคะ

เราเป็นโรควิตกกังวลอยู่แล้วค่ะ+เศร้า+แพนิค วันที่20 พ.ย.64 
เราฝันว่าน้องที่รู้จักกันที่เสียชีวิตไปแล้ว มาบอกเราในฝันว่าเราจะตายวันที่ 29 พ.ย.นี้
คือเรากลัวมากถึงแม้จะผ่านไปแล้ว เราจิตตก ทรมาน คิดวนแต่เรื่องนี้ด้วยโรคที่เราเป็นด้วยมันเลยหนักเข้าไปใหญ่
มีใครเคยฝันทำนองนี้บ้างมั้ยคะ ตอนนี้จิตตก กลัวเลข29มาก ทุกวันนี้ย้ำคิดย้ำทำกับความฝันนี้มาก หาทางออกมาจากหลุมที่ตัวเองขุดไว้ไม่ได้เลย
เรากลัว เราห่วงลูกเพราะลูกยังเล็ก เราไปทำบุญให้เขาแล้วนะคะ3ครั้งแล้ว แต่จิตใจหมกมุ่นแต่เรื่องนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่