เกี่ยวกับ Apple Music ฟรี 6 เดือนค่ะ

กระทู้คำถาม
เคยโหลดรับสิทธิ์ฟรี 6 เดือนผ่านเบอร์ AIS เมื่อตุลา ใช้ไปสักพักก็กดยกเลิก(เวลาใช้อะไรฟรีจะยกเลิกทันทีกลัวลืม😂🥺) ซึ่งมันก็บอกว่าจะหมดมีนารึเปล่าไม่แน่ใจ แต่ไม่ใช้มกราคมแน่ ๆ 

เรื่องคือเราลบทิ้งเพราะไม่ค่อยได้เข้าไปฟัง พอมาวันนี้จะฟังอีก เข้าสู่ระบบ กดฟังเพลงกลับให้สมัครแพ็ค 129 ทั้ง ๆ ที่ฟรี 6 เดือนยังไม่น่าจะหมด ไม่เคยใช้ Apple Music มาก่อน เป็นเพราะอะไรคะ? หรือต้องไปกดอะไรตรงไหน

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่