อยากรู้เกี่ยวกับคณะอักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากรค่ะ

อยากทราบว่า ถ้าเราสมัครรอบ2โควตา คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากรแล้ว เราสามารถสมัครรอบ2โควตา คณะอักษรศาสตร์ ไม่แยกสาขา มหาวิทยาลัยศิลปากร ได้มั้ยคะ (หมายถึงสมัครของคณะเดียวกันมหา’ลัยเดียวกัน แต่คนละสาขา พร้อมกันได้มั้ยคะ) พอดีคณะนี้มหาวิทยาลัย เป็นตัวเลือกเดียวที่เราเลือกค่ะ ไม่ได้มองคณะอื่นหรือมหาวิทยาลัยอื่นไว้เลยค่ะ คืออยากเข้าจริงๆ แต่ไม่รู้ว่าสมัครพร้อมกันได้มั้ยอะค่ะT T #dek65
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่