ใครพอทราบชื่อวาไรตี้นี้บ้าง

กระทู้คำถาม
ทุกคน เราอยากถามชื่อวาไรตี้จีน(วาไรตี้มั้ยนะ)ที่ทำเกี่ยวกับซีรี่ย์สั้นที่มีนักแสดงชาย3คนและหญิง3คนมั้งนะมาจับคู่กันแล้วทำซีรี่ย์สั้นของแต่ละคู่รวมเป็น3เรื่อง เราจำฉากนึงของเรื่องนึงในวาไรตี้นี้ได้คือนางเอกหรือพระเอกนี่แหละกำลังเช็ดผมให้นางเอกแล้วผ้ามันปิดหน้านางเอกพระเอกก็เลื่อนผ้าออกมาจุ๊บเหม่งเลื่อนมาอีกก็จุ๊บจมูกและเลื่อนจนเห็นหน้านางเอกพระเอกก็จูบกับนางเอก เราจำได้แค่นี้มีใครเคยดูบ้าง น่าจะตอนปี2020นะถ้าจำไม่ผิด
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่