มีร้านรองเท้าไหนแนะนำบ้างคะ

กระทู้คำถาม
คือไม่รู้ทำไมเท้ายาวขึ้นๆจนตอนนี้หารองเท้าน่ารักๆจะใส่ก็ไม่มีไซส์แล้วค่ะ เราอายุ14ใส่รองเท้านร.เบอร์42ปีหน้าน่าจะได้ใส่43แล้วนิ้วเท้าอ่ะค่ะยาวเกิ้นนิ้วชี้ยาวกว่าเพื่อนเวลาใส่เบอร์40นิ้วเราจะโก่งอ่ะค่ะ อยากใส่รองเท้าสวยๆรองเท้าผ้าใบน่ารักตอนนี้หาไม่ได้แย้วว เสียยจุยมากกก พอจะมีร้านรองเท้าน่ารักๆสำคนเท้ายาวมุ้ยยยอยากได้มากกกก

ออลืมบอกเราสูง168นะคะ นน.53
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่