เราเป็นเล็บขบรึป่าว

กระทู้คำถาม
อ่ะ คือว่าเราตัดเล็บละเหมือนตัดไปตรงขอบเล็บด้วยเเล้วมันปวดค่ะหลังจากนั้นเราก็ตัดไปอีกเเล้วก็เเงะๆตรงขอบเล็บเพราะคิดว่ามันเเทงเนื้อตรงนิ้วเท้าข้างๆ หลังจากนั้นมันก็ปวดเหมือนเดิมค่ะปวดเพิ่มมาอีกนิด เราก็เลยสงสัยว่าเป็นรึป่าว ขออนุญาตเเปะรูปภาพนะคะขออภัยในความรูปกลับด้านเเละนิ้วที่ทุเรศด้วยนะคะ55555 ใครรู้บอกหน่อยนะคะ ขอบพระใจเป็นอย่างสูงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่