แบบนี้มีโอกาสท้องสูงเเค่ไหน

สวัสดีค่ะนี้เป็นกระทู้เเรกของเราผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วย 
เราเรามีเพศสัมพันธ์กันกับเเฟนช่วงวันที่1-4 ซึ่งเป็นวันตกไข่ของเราพอดีเเต่เราได้สวมถุงยางทุกครั้งที่มีเพศสัมพันธ์เราไม่เเน่ใจว่าถุงยางเเตกไหมเลยถามเเฟนเเต่เเฟนมั่นใจว่าไม่เเตกหรือรั่วเเต่พอเเฟนถอดถุงยางก็ใช้นิ้วมาช่วยเราซึ้งยังไม่ได้ล้างมืออสุจิที่ติดมือจะทำให้มีโอกาศท้องไหมคะ  หลังจากนั้นก็ไม่ได้กินยาคุมฉุกเฉินตอนนี้เราไม่มั่นใจว่าท้องไหมเพราะยังไม่ถึงเดือนตลอดที่ผ่านมาเราไม่ค่อยได้นับวันรอบเดือนค่ะเลยไม่เเน่ใจว่าเดือนนี้มันจะมาวันที่เท่าไหร่เลยกังวล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่