แฟนเก่าของแฟนเราชอบลงสตอรี่ถึงแฟนเรา

คือเราคบกับแฟนมาปีกว่าแฟนเก่าของแฟนเราชอบลงสตอรี่ถึงแฟนเราตลอดไม่จะเป็นรูปภาพ หรือลงว่าคิดถึงอะไรแบบนี้ค่ะ แต่เค้าเป็นคนที่แฟนเราก่อนแล้วแฟนเราก็ไม่กละบไปหาแล้ว แล้วตอนเราคุยกับแฟนยังไม่ได้คบเค้าก็ทักมาด่าเราชอบแซะมีการท้าเราตบด้วย เราก็ด่ากันไปด่ากันมาเค้าบอกจะมาตบเราที่รร.เราก็ไม่ได้อะไรพอเรื่องนี้ผ่านไปเราคบกับแฟนเราจนตอนนี้ปีกว่าแล้วแฟนเก่าของแฟนเราไม่เลิกลงรูปของแฟนเราเลย เราเห็นแล้วนอยด์มากค่ะรส.เสียใจแต่เราไม่ได้ไปด่าไปว่าแฟนนะคะเราเก็บเอาไว้ค่ะ เราควรทำไงดีคะเรารู้ว่าเราไปดูของเค้าเองแต่มันอดใจไม่ไหวเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่