ผช.รับได้กับผู้หญิงที่บ้าผู้ชายไหม แล้วใครที่เคยบ้าผช.แล้วหายได้ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ😭

กระทู้คำถาม
บ้าผู้ชายในที่นี้คือ เช่นศิลปินเกาหลี ดารา หรือคนหล่อ ที่เจอได้ในชีวิตจริง แต่ไม่ใช่แบบแรด ร่าน คือเราเป็นคนกรี๊ดจริงๆแต่กรี้ดอยู่ในใจ เจอต่อหน้าเราเก็บอาการได้แต่ถ้าอยู่คนเดียวเรียกได้ว่าเป็นคนบ้าเลย คือบ้าผู้ชายที่เราหมายถึงอธิบายค่อนค่างยากกลัวครเข้าใจผิดว่า แรด หรือ ร่าน แต่ที่เราหมายถึงคือ เห็นคนหล่อแล้วใจมันไม่นิ่ง เอาไปคุยกับเพื่อน ก็มีเสียอาการบ้างแต่ไม่ได้แบบต้องทักเขาไป หรือว่ากรี้ดลั่นห้อง หรือว่าไปอ่อยเขานะ คือกรี้ดในใจเอาไปแอบเขินกรี้ดอยู่คนเดียว แบบเหมือนชอบใครซักคนแต่แค่ชอบไม่ได้หวังไปกว่านั้น ชอบไว้แบบเป็นอาหารตา แต่ในที่นี้ไม่พูดถึงเรื่องแฟนนะ เพราะเราจะไม่มีแฟนอยู่แล้ว แต่กลัวว่าถ้าใครรู้ว่าเราเป็นอย่างงี้จะโสดทั้งชีวิต อาการบ้าผช.ของเราพยามเบาๆลงแต่บางครั้งมันก็หลุด เราอยากเป็นคนที่แบบเห็นผช.หล่อๆ(ในที่นี้คือเหมือน ดาราศิลปิน kpop tpopไรงี้)แล้วรู้สึกเฉยๆเพราะว่าถ้าเป็นคนธรรมดาหน้าตาปกติเราไม่บ้าแต่เราบ้าศิลปินหรือคนหล่อระดับขั้นสุดอะไรแบบนี้  เราอยากจะเอาความสั่นของใจออก หรือไม่สนเรื่องคนหล่อเลยอะไรแบบนี้ อยากโฟกัสที่ตัวเองก่อน เรื่องบ้าผู้ชายเราก็พยามเบาลงขึ้นมากละแต่ก็ยังไม่หายขาดมีใครเคยเป็นแลิกเป็นได้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะเราไม่ไหวที่ตัวเองเป็นอย่างงี้จริงๆ😭 ส่วนคุณผู้ชายช่วยออกความเห็นว่าถ้าเจอผญ.ประเภทนี้มันน่ารังเกลียดมั้ยแบบไม่น่าเข้าหาไม่น่ารู้จัก รับไม่ได้ที่มีคนแบบนี้อยู่ ขอเข้าเรื่องอีกที คือไม่ได้เป็นคนเลวนะเป็นคนจิตใจดีแค่ถ้าบ้าผช.(ศิลปิน kpop tpop ดารา บลาๆๆ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่