ม.4 โรงเรียนสาธิต มข.มอดินแดง ถ้าสอบไม่ได้ วมว.ต้องยัดเท่านั้นรึปล่าวคะ ถึงจะได้เรียน

กระทู้คำถาม
เราอยู่ ม.3 จะไปสอบเข้าสาธิต มข.ห้อง วมว.ปี 65 ค่ะ คือเราก็ไม่ได้เป็นคนเก่งอะไรขนาดนั้น เราไม่ปน่ใจว่าเราจะสอบได้มั้ย แต่เราอยากเรียนที่นี่มากเลยค่ะ เราเลยอยากรู้ว่า ม.4 ถ้าไม่ได้ห้อง วมว.นี่ต้องยัดเท่านั้นหรอคะ มีวิธีอื่นมั้ย แล้วต้องยัดประมาณเท่าไหร่คะฮรือ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่