ขอคำแนะนำเครื่องปริ้น wifi ที่ใช้google cloud print ค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนแนะนำเครื่องปริ้นที่แอปสั่งปริ้นสเถียรดีใช้ง่ายหน่อยค่ะ
สำหรับแอนดรอยด์นะคะ 
ขายของออนไลน์ค่ะ ปริ้นทุกวัน 10-20แผ่น ค่ะ
เเต่ปริ้นข้ามจังหวัดเลยค่ะ อยากได้เครื่องปริ้นที่สั่งปริ้นทางไกลผ่าน google cloud print แบบเสียบเครื่องที่ไว้เเละเชื่อมwifiโดยไม่ต่อคอมพิวเตอร์ได้
เเละแอปเสถียรหน่อยค่ะ  ราคาประหยัด
อยู่ไกลถ้าเครื่องมีปัญหาอะไรคงไปแก้ลำบากค่ะ

ที่ร้านสั่งพิมพ์ปกติผิดพลาดบ่อย เราเลยอยากตัดปัญหาที่ผิดพลาดจากการปริ้นออเดอร์โดยเราปริ้นเองเลย แล้วให้คนที่ร้านแพคของอย่างเดียวเลย สั่งปริ้นทั้งทางคอมและมือถือค่ะ ส่วนใหญ่ไฟล์เป็นPDF

ตอนนี้ดูรีวิวแอปในplaystoreทั้งhp epson Brother และcanon มีแต่ด้านลบทั้งนั้นเลยค่ะ ตัดสินใจไม่ได้เลย ท่านใดเคยใช้แนะนำหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่