เลิกกับแฟนเพราะรู้ว่าแฟนคบซ้อนแต่ฝ่ายหญิงก็ยังเข้าออกบ้านเราเพื่อนๆคิดว่าอย่างไรครับ!!!

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับเพื่อนๆผมมีเรื่องจะมาถามและจะมาปรึกษาเพื่อนๆครับพอดีมีพี่ชายคนหนึ่งเขาคบกับแฟนมาประมาณ 3-4 ปีแต่มีอยู่วันหนึ่งครับเขาไปเจอว่าแฟนของเขานั้นคบซ้อนเขาก็เลยตัดสินใจบอกเลิกกับแฟนบอกเลิกไปประมาณสัก 1-2 เดือนแต่ฝ่ายผู้หญิงเขาก็ยังมาวอแวกับพี่ผู้ชายโดยมีการเข้าออกบ้านพี่ผู้ชายไม่รู้ว่าพี่ผู้ชายเขาเจ็บปวดแค่ไหนอ่ะครับผมจึงสงสัยและอยากถามเพื่อนๆนะครับว่าถ้าเพื่อนๆเป็นพี่ผู้ชายเพื่อนๆจะรู้สึกอย่างไรแล้วในความคิดของเพื่อนๆนะคับถ้าเป็นฝ่ายหญิงเพื่อนๆจะรู้สึกและคิดว่าอย่างไรครับ!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่