ขอแนวทางหรือวิธีออกจากวงการอนิเมะหน่อยครับ

คือแบบหัวข้อเลยครับแบบว่าดูอนิเมะทั้งวันทั้งคืนแล้วมันเลิกดูไม่ได้ครับ
อีกอย่างคือผมอยากเลิกดูจริงจังครับ ผมกะว่าจะมาอ่านหนังสือแล้วก็ไม่รอดครับกลับมานอนเปิดอนิเมะดู
นี่คือผมจะต้องเตรียมตัวสอบเข้ามหาลัยแล้วแต่ยังไม่ได้เริ่มเลยครับ เศร้า
กะว่าจะเริ่มทีไรก็ผลัดวันแล้วไปนอนดูเมะตลอดเลยครับไม่ไหวจริงๆครับ
ขอทั้งแนวทางออกจากการดูเมะและอยากขอกำลังใจอ่านหนังสือหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่