ตามหาหนังค่ะ

เป็นหนังฝรั่งค่ะ เก่าอยู่ประมาณนึง บ้านนางเอกเป็นทำอะไรสักอย่างเกี่ยวกับโลงศพไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ค่ะ ในบ้านนอ.มีคุณยายที่เป็นศพหรืออัมพาตนี่แหละค่ะนั่งอยู่ที่เก้าอี้ แล้วก็บ้านพระเอกอยู่ข้างๆบ้านนางเอกค่ะ แล้วพ่อนางเอกมีแฟนใหม่ซึ่งน่าจะเป็นครูสอนพิเศษของนางเอกมั้งคะ แล้วตอนท้ายๆเรื่องพระเอกก็เหมือนจมน้ำตายอะค่ะ (หนังเรื่องนี้ไม่ใช่หนังผีนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่