กินยาคุมฉุกเฉิน ผ่านไปหนึ่งอาทิตย์มีเลือดคล้ายประจำเดือน

คือเรามีอะไร กับแฟนวันที่ 29 ธันวาคม ใส่ถุงยาง แฟนแตกนอก แฟนก็ตรวจดูแล้วนะคะ ว่าถุงยางไม่รั่วเลย
เเต่เรากลัวค่ะ เลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมา กินยาคุมฉุกเฉินวันที่ 30 ธันวาคม กินพร้อมกัน สองเม็ดเลยค่ะ ประมาณวันที่ 7 มกราคม รู้สึก ปวดท้อง หน่วงๆท้องน้อย เจ็บหน้าอก แล้ววันที่ 8 มกราคม มีเลือดคล้ายประจำออกมาค่ะ ปกติ ประจำเดือนเราจะมา วันที่ 18 ค่ะ ประจำเดือนมาไม่ค่อยตรงด้วย รู้สึกเครียดมากเลยค่ะ คือมันเป็นผลข้างเคียงจากยาใช่มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่