ตรวจตั้งครรภ์ขึ้นขีดจางมากจะท้องมั้ยค่ะ?

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยคะ เราตรวจที่ตั้งครรภ์วันที่ 08 มกรา
ขึ้น 2ขีดจางๆ เราไข่ตกวันที่ 24 ธันวา มีอะไรกับสามีวันที่ 24-25 ธันวา เราตรวจห่างจากวันที่ไข่ตกประมาณ 14 วัน แต่ขึ้นจางมาก แต่เราตรวจตอนตี3 นะคะ แล้วดูเลยไม่ได้รอ 5นาที เห็นขึ้น 1ขีด แล้วมาดูตอน7โมง ขึ้น2ขีดจางๆ ประจำเดือนเราจะมาประมาณวันที่ 08-10 มกรา นะคะ สรุปจะท้องมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ
อันนี้ตรวจตอน 9โมงกว่า กินน้ำกับขนมไปแล้ว จางสุดๆเลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่