ไปนอนรีสอร์ทที่พัทยาแล้วห้องข้างๆมีอะไรกันเสียงดังจนได้ยินชัดเลย

วันนั้นไปเที่ยวพัทยากับแฟนแฟนผมอายุ 19 ปีส่วนผมอายุ 21 ปี ไปถึงพัทยาประมาณ 21:00 น ก็เกือบเวลาเคอร์ฟิวแล้วทำให้หาห้องไม่ทันก็เลยขับรถวนหารีสอร์ทที่ใกล้ที่สุดก็ได้รีสอร์ทแห่งหนึ่งห้องก็ไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่ไม่มีกุญแจให้ก็คือเข้าออกได้โดยไม่มีกุญแจเปิดปิดห้องพอเปิดห้องเสร็จเรียบร้อยประมาณ 23:00 น ผมกับแฟนก็กำลังจะนอนกันก็ได้ยินเสียงข้างห้องมีอะไรกันได้ยินเสียงผู้หญิงครางดังมากจนถึงเข้ามาในห้องน่าจะประมาณ 10 กว่านาทีได้ผมอยากรู้ว่าถ้ามีอะไรกันทั้งๆที่รู้ว่าข้างห้องมีคนอยู่ทำไมถึงครางเสียงดังหรือเก็บอาการไม่อยู่หรือยังไงครับแล้วไม่กลัวข้างห้องได้ยินหรอครับอันนี้แค่ถามเป็นความรู้นะครับเพราะคืนนั้นก่อนที่ข้างห้องเขาจะมีอะไรกันผมกับแฟนก็มีอะไรกันไปก่อนหน้านี้แล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่