คือหนูอายุ12 เป็นสิวมีวิธีแก้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือหนู12 เป็นสิวที่หน้าผากค่ะประมาณ3-4เดือนได้แล้ว แต่มันก็ไม่หายสักทีหนูกลัวจะเป็นแบบเพื่อนค่ะเพราะเพื่อนหนูก็มีสิวแล้วเขาก็ไม่หาย เป็นตรงหน้าผากไม่มากไม่น้อยแต่มันก็เริ่มลาม เรื่องอยากได้วิธีช่วยหน่อยค่ะ รู้สึกว่ามันยังไงๆเลยตอนมีสิวตอนที่ไม่มีสิวคือดีมากแต่พอมีสิวตรงหน้าผากทำให้อายมากค่ะ 
[code]ใส่โค้ด
[/code]ขอบคุณที่อ่านกระทู้หนูนะคะ 🥺🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่