*ใครเคยมีปัญหาการส่งของไปต่างประเทศกับไปรษณีย์ไทยบ้างคะ?*

สวัสดีค่ะ คือทางบ้านส่งของมาให้เราที่ประเทศอเมริกา ตั้งแต่วันที่ 24 ธันวาคม 2564 เราได้เข้าไปเช็คติดตามสถานะของพัสดุทุกวันแต่ไม่มีอะไรคืบหน้าเลยตั้งแต่วันที่ 24 โดยบนเว็บไซต์ขึ้นว่า "ส่งออกจากที่ทำการแลกเปลี่ยนระหว่างประเทศขาออกศป.สุวรรณภูมิ" แบบนี้เราทำยังไงได้บ้างคะ เพราะ หลายวันมากๆแล้วและ เช็คสถานะผ่านเว็บไซต์ไม่ได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่