สอบถามครับถ้าสระผมบ่อยๆไม่ดีจริงหรอ?

ตามหัวข้อเลยครับตอนนี้ผมไว้ผมยาวมาเกือบๆปีไม่รู้คิดไรอยู่ดีๆไปหาข้อมูลคนอยากไว้ผมยาว เเล้วเห็นหลายคนไม่ค่อยเเนะนำเรื่องการสระผมบ่อยทำให้ผมเเห้งอะไรสักอย่างเนี้ยเเหละ ผมก็เลยสงสัยว่ามันไม่ดีจริงๆหรอครับ ส่วนตัวผมสระทุกวันหลังตื่นนอนไม่ใช้อยากให้ยาวไวนะครับเเค่มันรู้สึกเเบบเหนียวหัวไม่รู้ใครเคยเป็นไหมเเบบอาบน้ำก็ต้องสระผมไม่งั้นมันเหนียวหัวจริงๆหลังตื่นนอนเนี้ย🤣🤣 สระผมเเล้วก็ใช้ครีมนวดผมด้วยเป่าผมกับพัดลมไม่ได้ใช้ที่เป่าผม ยังไงบอกความคิดเห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้วยครับของคุณครับว่าคิดกันยังไง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่