ผมควรจะทำยังไงกับผู้บ่าวจีนดีครับ

สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชายอายุ13จะ14ปีแล้ว ผมไม่ค่อยมีเพื่อนผู้ชายคบ อีกอย่างผมเป็นไบ รักได้ทั้งชายและหญิงแต่ส่วนมากจะเป็นผู้ชาย ที่ผมไม่มีเพื่อนผู้ชายคบเพราะส่วนใหญ่ผู้ชายในห้องผมมัน Toxic แต่ผมไม่ได้อะไร เรื่องเรื่องมันเกิดจาก ผมเล่นแอพนึงแล้วสุ่มเจอผู้บ่าวจีน ผมขอเขาเมคเฟรนเพราะผมอยากอีกเพื่อนผู้ชาย เขาอายุ 18 ปีแต่ไม่รู้เลยว่าเขาชอบผู้ชายรึป่าว จากนั้นเราก็คุยกันปกติ วันต่อมาผมได้ทักไปหาเขา เขาออนแต่ไม่อ่าน ด้วยความที่ผมอยากสนิทผมเลยทักไปอีก แต่ตอนนั้นผมมีใจไปแล้ว ผมเลยคิดว่า ม.4 จะเรียนภาษาแล้วจะขอเขาเป็นแฟน แต่ผมไม่รู้ว่าถ้าเขาไม่ชอบผู้ชายขึ้นมาผมคงเสียใจแย่เลยแล้วก็เรื่องครอบครัวคนจีนจะรับได้ไหมที่เป็น LGBT ผมเลยอยากถามพี่ๆว่าผมควรเลิกสนใจเขาดีไหมหรือว่าคุยกันปกติแต่แบบพี่น้อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่