ขอทราบเงื่อนไขการได้รับคูปองฟรีจากบัตรเครดิต​ธนาคาร​กรุงเทพ​แอร์​เอเชีย 2022 ด้วยครับ

พอดีโทรหาคอลเซ็นเตอร์​ยากมากครับ
ผมอยากทราบว่า การใช้งานบัตรเครดิต​ของผม เข้าเงื่อนไขในการที่จะได้รับคูปอง​ hot seat ฟรี, คูปองเครื่อง​ดื่มฟรี, คูปองโหลดสัมภาระฟรี รึป่าวและทางสายการบินกับธนาคารมีการเปลี่ยนแปลง​เงื่อนไขให้เข้ากับสถานการณ์​ที่ก่อนหน้านี้ ไม่สามารถบินได้ ทำให้ไม่มีการเคลื่อนไหวเกี่ยวกับการเดินทาง การใช้เครื่องบินอยู่เป็นหลายๆ เดือน

ผมคิดว่าน่าจะยืดหยุ่น​หรือขยายเวลาในการสะสมยอดเงินหรือการใช้บริการจากบัตรนะครับ

ยังไง​รบกวนทางธนาคารช่วยเช็คประวัติ​การใช้บัตรของผมด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่