จอแอนดรอยด์รถยนต์

อยากสอบถามผู้รุ้หน่อยค่ะ พอดี หนูไปติดตั้งจอแอนดรอยด์ รถมา ไม่ได้ให้เขาใส่ SD CARD มาให้ พอหาวิธีใส่ ในยูทูป หาใน Google ก้ไม่มีค่ะ อยากรู้ว่า ที่ใส่ SD card ที่ตรงไหนค่ะ
เป็นจอแอนดรอยด์ รถ เอวะเรด ค่ะ
หนูไม่รู้แท็กถูกกลุ่มไหม ขออภัยถ้าแท็กผิดค่ะ
และขอบคุณล่วงหน้า ผู้ที่มาให้ความรู้ค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อาจจะต้องซื้อ card reader มาต่อช่อง USB มั้งครับ
จริงๆต้องไปถามร้านที่ติดจอมานะครับว่ามันเพิ่มได้หรือเปล่าเพราะคุณเลือกรุ่นที่ใส่ไม่ได้มาตั้งแต่แรกเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่