ตามหาหนัง ซี่รี่ส์ หรือหนังสั้นไทยค่ะ

คือเราไม่แน่ใจว่าเป็นอะไรเพราะตอนนั้นค่อนข้างเด็ก แต่มันจะมีเป็นep.ไปเรื่อยๆน่าจะจบแล้วด้วย เราจำได้ว่าในครอบครัวของตัวละครหลักมี พ่อ แม่ พี่ชายคนโต น้องสาวคนรอง แล้วก็น้องสุดท้องที่เป็นผู้ชาย น้องคนเล็กจะเป็นตัวดำเนินเรื่องเป็นส่วนใหญ่ แต่เราจำตอนนึงในเรื่องได้ จะเป็นตอนที่มีการตรวจสุขภาพ แล้วเพื่อนของตัวหลักที่เป็นเด็กผู้ชายที่ตัวใหญ่หรืออ้วน ต้องออกกำลังกายแก๊งเพื่อนๆเลยช่วยกันโกงเพื่อไม่ให้เด็กผู้ชายอ้วนๆต้องออกกำลังกาย เราจำได้ประมาณนี้ค่ะ เราตามหานานมากตั้งแต่ปีที่แล้ว2564 ใครช่วยบอกทีนะคะ อยู่ๆก็อยากดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่