ตามหาซีรีย์เกาหลีคลายเครียดตลกๆค่ะ

คือเราเป็นคนชอบซีรีส์เกาหลีมากแต่ว่าเราหาเรื่องนั้นไม่ค่อยเจอเลยเราชอบแนวประมาณแบบว่าดูเพลินๆดูได้ยาวๆแต่ไม่ต้องเยอะมากอยากได้แนวรักมากเลยค่ะอย่างเช่นที่เราเคยดูแล้วนะเช่นเรื่องวัยใสหัวใจสุดเปิ่นสาวน้อยจอมพลังโดบงซุนอะไรประมาณนี้ค่ะแต่ไม่ใช่ว่าไม่มีดราม่าเลยแต่ขอแบบดราม่าน้อยอ่ะค่ะไปเจอปักหมุดรักฉุกเฉินมาแล้วหน่วงหน๊วงหน่วงเลยก็เลยอยากหาอะไรอบอุ่นอบอุ่นดูอย่างเช่นเรื่องแร็กเก็ตบอยด้วยค่ะแล้วก็โฮมทาวน์ชะชะช่า
สรุปก็คือเราตามหาซีรีย์เกาหลีคลายเครียดตลกๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่