สอบถาม โรงเรียนโยธินบูรณะ บางซื่อ ค่ะ

คือเราอยากจะไปต่อม.1ที่โยธินค่ะ แต่เราไม่รู้ว่าเขาเปิดรับสมัครตอนไหนในปี 2565 ค่ะ เราเลยจะมาถามเรื่องกฎระเบียบคร่าวๆค่ะ
1.เอาโทรศัพท์ไปโรงเรียนได้รึป่าว ถ้าเอาไปได้ เราต้องฝากไว้กับครูมั้ยคะ
2.ไว้หน้าม้าได้มั้ย
3.ครูเคร่งเรื่องกฎระเบียบรึป่าว

แล้วก็ขอรายละเอียดเรื่องช่องทางการติดต่อโรงเรียนค่ะ ขอกฎระเบียบเพิ่มเติมในหลายๆเรื่อง และ ห้องที่เราอยากจะเข้าเป็นห้องพิเศษภาษาอังกฤษ  -มันมีรึป่าวคะ แล้วต้องจ่ายค่าข้าวแยกออกมารึป่าว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่