แฟนชอบกดไลค์ให้เพื่อนเรา

กระทู้คำถาม
เรามีเพื่อนที่สนิทกันมากๆมาหลายปีแล้ว แล้วเวลาเพื่อนเราลงรูปเซ็กซี่แฟนเราชอบไปไลค์รูปเพื่อนเราทุกรูป เรากับเพื่อนคือแตกต่างเราทั้งอ้วนทั้งไม่สวยแต่เพื่อนเราทั้งสวยทั้งเซ็กซี่แล้วก็หุ่นดีมากๆบ้างทีเราก็แอบคิดนะคะว่าแฟนเราจะชอบเพื่อนเราหรือป่าว ถ้าสมมุติไม่ได้คบกับเราแฟนเราคงชอบเพื่อนเรา บางทีมันก็มีแอบคิดแอบนอยเหมือนกันนะคะ แต่เราก็ไม่อยากหวงเยอะเพราะคนนั้นก็เป็นเพื่อนเราคบกันมานาน อีกคนก็แฟนเราเก็บเรื่องนี้มาคิดคนเดียวตลอดเลื่อนผ่านก็เจอแต่แฟนเราไปไลค์ เราควรจัดการความรู้สีกนี้ยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่