ผมมีเรื่องร้อนใจอยากให้ไปรษณีย์ไทยช่วยครับ

พอดีว่าผมสั่งของจากเว็ป Bookdepository แต่ทางเว็ปไม่ได้ให้เลขแทร็กมาเลยครับ อยากรู้ว่า พอจะใช้ชื่อจริง นามสกุล เบอร์โทรตามพัสดุได้ไหมครับว่าของอยู่ที่ไหนแล้ว ของสองชิ้นจัดส่งวันเดียวกันนะครับส่งแบบธรรมดา คาดว่าคงส่งมาคนละกล่อง ได้รับแล้วกล่องนึงแต่อีกกล่องนึงอยู่ที่ไหนไม่รู้เช็คไม่ได้เลยครับ ช่วยด้วยครับ ขอร้องครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่