คิดว่าความสวยของน้อง เสี่ยวถิง kep1er พอเป็นท๊อปวิชวลเจน4ได้ไหมค่ะ

เห็นเสี่ยวถิงแล้วนึกซากุระมากกเป็นสาวต่างชาติที่วิชวลจัดๆออร่าแรงแซงเพื่อนในวง อย่างซากุระตอนช่วงi*zoneแอคทีฟเวลาพูดถึงวิชวลหญิงเจน4ซากุระติดท๊อป5 แทบทุกครั้ง คิดว่าเสี่ยวถิงจะติดท๊อปวิชวลบ้างไหมค่ะตอนช่วงkep1erแอคทีฟ สต.คิดว่าเสี่ยวถิงสวยเกินวิชวลไปแล้ว
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
เราว่าคงไม่ถึงขั้นท๊อปวิชวลของเจน

เสี่ยวถิงสวย มีสเน่ห์มากก เห็นน้องแล้วนึกถึงจอย rvv คือสวย หุ่นดี ออร่า  สเน่ห์ล้น แต่ไม่ได้ถูกกล่าวถึงว่าเป็นท๊อปวิชวลของเจน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่