สมัคร AIS Play ไม่ได้เลยค่ะ

กระทู้คำถาม
สมัคร ais play ไม่ได้เลยค่ะ คือเราเปลี่ยนโทรศัพท์จากใช้แอนดรอยด์มาเป็น iOS  แต่สมัครยังไงไม่ก็ไม่ได้ค่ะ  เรา logout ออกจากเครื่องเก่าเเล้ว แต่ก็ยังสมัครใช้งานไม่ได้เลยค่ะ  เราใช้ค่ายดีแทค ปกติใช้เครื่องเก่าใช้งานได้ปกติเลย แต่พอมาใช้ iOS ก็สมัครใช้งานไม่ได้เลยค่ะ   ใครรู้วิธีสมัครช่วยบอกเราที 
คือเราหาวิธีสมัครหลายอย่างแล้ว ก็ยังทำไม่ได้เลย 😢😢 ใครรู้บอกบุญหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่