โอนเงินผ่าน k Plus ไปกรุงศรี ยอดหักแต่ปลายทางไม่ได้รับโอนเงิ

กระทู้คำถาม
โอนเงินผ่าน k plus ไปธนาคารกรุงศรียอดเงินถูกตัดออกจากบัญชีมีสลิปแต่ปลายทางแจ้งว่าไม่ได้รับ
ติดต่อหาเจ้าหน้าที่แจ้งว่าต้องรอถึงหนึ่งทุ่มหากเกินหนึ่งทุ่มให้โทรแจ้งอีกทีมีวิธีไหนบ้างที่จะได้เงินเร็วกว่านี้ทำไมต้องรอเวลา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6810128

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ ทั้งนี้ไม่ต้องเป็นกังวลใจค่ะ สามารถแจ้งข้อมูลเข้ามาทางหลังไมค์เพื่อประสานงานเจ้าหน้าที่ตรวจสอบข้อมูลให้เป็นกรณีเร่งด่วนได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่