ทำ เด็กหลอดเเก้ว หรือ ICSI ที่ไหนดีคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้เรากำลังหาข้อมูลของการทำ ICSI  ตัวเราเองก็อยากมีลูกมาก ปล่อยมา 3 ปีเเล้วค่ะ ส่วนตัวตอนนี้ค่อนข้างอายุเยอะเเล้วค่ะ เคยปรึกษากับหลายๆที่มาบ้างเเล้วเเต่ก็ยังไม่กล้าตัดสินใจที่จะทำ เลยอยากทราบว่ามีที่ไหนเเนะนำไหมคะ อยากได้ราคาที่ไม่สูงมากรบกวนแม่ๆ หรือผู้รู้เเนะนำด้วยค่ะ  อยากมีน้องเร็วๆค่ะ T_T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่