ซื้อรหัสเกมมา เเล้วfacebookก็ถูกล็อค แก้ไขยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
คือเราไปซื้อรหัสเกมมาจากร้านๆหนึ่งในเฟสบุ๊ค เเล้วตอนเเรกเราก็เข้าไปเล่นก็ปกติไม่มีอะไร หลังจากวันที่ซื้อมาก็ไม่ได้เข้าไปเล่นเกมเเต่เหมือนมีใครเข้าไป... เเล้วเฟสก็ถูกล็อค  ส่งยืนยันตัวตนเเล้วเเต่เฟสบุ๊คบอกว่า " ไม่สามารถมอบสิทธิ์การเข้าถึงบัญชีผู้ใช้นี้หรือดำเนินการตามคำร้องขอของคุณจนกว่าเราจะได้รับเอกสารประจำตัวในรูปแบบที่ยอมรับได้และตรงกับข้อมูลที่ระบุไว้ในบัญชีผู้ใช้ " 

มีวิธีการช่วยเเก้ไขบ้างไหมคะ

ขอบคุณค่ะ ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่