Dek65 จบเกรด2.05 สายศิลป์เรียนคณะอะไรดี

สวัสดีค่ะ เราเป็น Dek65 ที่ตอนนี้ยังไม่รู้จะเรียนอะไรเลย แต่เราสนใจทางด้านภาษาเกาหลีอยู่ (เรามีผลงานบ้างจากการทำบ้านไซต์ บ้านเบส และแปลซับ)
+ เราเองก็อยากเรียน นิติและ รัฐศาสตร์ระหว่างประเทศอยู่ด้วยแต่ที่บ้านไม่ให้ออกไปเรียนต่างจังหวัดเลย เราเลยอยากขอคำแนะนะจากทุกคนว่ามีมหาลัยในกรุงเทพไหนบ้าง เอกชนหรือรัฐบาลก็ได้ค่ะ รบกวนให้คำแนพนำหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่