ปิดบัญชี

เปิดบัญชีไว้ และไม่ได้ใช้งานแล้ว ว่าจะไปปิดบัญชี ออมทรัพย์ แต่ไม่ได้ว่างเลย ถ้าปล่อย ไม่เคลื่อนไหวนาน 1 ปี บช.จะปิดอัตโนมันใช่มั้ยครับ แล้วแบบนี้เราจะติดเครดิตบูโร หรือเครดิตอะไรมั้ย จะเปิดบัญชีไว้แล้วปล่อยให้ปิดเอง เราจะติดเครดิตมั้ยครับ แล้วแบบนี้ถ้าเกิดจะมีความประสงค์จะทำบัตรเครดิตธนาคาร จะมีโอกาสทำได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่