วิเคราะห์ฟอร์มโด้ นัดเจอวูฟทีครับ

ให้กี่คะแนนครับ ผมให้ 4/10 ผมยังยืนยันอีกครั้ง ถ้าแมนยูไม่มีโด้ตอนนี้ จะทำให้สมดุลทีมดีกว่านี้ ย้ำนะครับ สมดุลทีม ไม่ใช่ยิงเยอะ ไม่เถียงครับโด้ จังหวะในกรอบ เฉียบมากเรื่องการทำประตู แต่การสร้างสรรค์เกม การมีโด้ ทำให้สมดุลของทีมเสียไปครับ กรีนวู๊ดอายุ 20 เล่นดีกว่าโด้อีก โด้พอหมดทาง ไปไม่ได้ เลี้ยงเข้ากรอบเขตโทษ ล้มจะเอาจุดโทษเฉยเลย 😂
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่