พอหลังหยุดปีใหม่ ที่ทำงานก็บอกให้ Work From Home ตั้งแต่วันที่4-14มกราคม 2565

เราเพิ่งได้รับmessage วันนี้เองค่ะ  เราแอบคิดนะว่ามันจะลากยาวมั้ย? 
เพราะช่วงหยุดคริสมาส ปีใหม่ คนเดินทางไปเที่ยวและกลับบ้านที่ ต่างจังหวัดเยอะมากกกๆ
ส่วนตัวเราวาร์ปไปเที่ยวเขาใหญ่ช่วงคริสมาสค่ะ ช่วงวันหยุดสิ้นปีเราเลยอยู่บ้านไม่ออกไปไหนเลย

ตอนนี้ทางที่ทำงานแจ้งว่าให้เข้าไปทำงานได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่17มกราคมเป็นต้นไปค่ะ 

เปิดปีใหม่2022 มาก็ออนไลน์เลยจ้าาาา 5555555 

ขออภัยหากแท็กมั่วค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่